ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
84

• หญิง
97

รวม
181


จำแนกตามตำแหน่งวิทยะฐานะ
ตำแหน่งวิทยะฐานะ
จำนวน

• ลูกจ้างประจำ -
3

• ข้าราชการพลเรือน -
1

• เจ้าหน้าที่อัตราจ้าง -
28

• ครูอัตราจ้าง -
36

• พนักงานราชการ(เจ้าหน้าที่) -
3

• พนักงานราชการ(ครู) -
5

• ผู้บริหาร คศ.3
1

• ผู้บริหาร คศ.2
2

• ครู คศ.3
22

• ครู คศ.2
23

• ครู คศ.1
7

• ครูผู้ช่วย -
1


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
27

• ประกาศนียบัตรชั้นสูง
1

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
2

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
101

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
14

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
4

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
6

• มัธยมศึกษาตอนต้น
1

• ประถมศึกษา
2

• ไม่ระบุ
23


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• วิทยาลัยเทคนิคกระบี่
3

• ฝ่ายวิชาการ
1

• แผนงานและความร่วมมือ
1

• บริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนาการศึกษา
1

• แผนกช่างยนต์
15

• แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์
7

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
16

• แผนกช่างกลโรงงาน
10

• แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ
6

• แผนกช่างเชื่อม
3

• แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง
12

• แผนกช่างก่อสร้าง
8

• แผนกเทคนิคพื้นฐาน
3

• แผนกวิชาการโรงแรม
6

• แผนกวิชาการเลขานุการ
7

• แผนกวิชาการบัญชี
6

• แผนกวิชาการตลาด
7

• แผนกวิชาภาษาต่างประเทศ
7

• แผนกวิชาการท่องเที่ยว
7

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
9

• แผนกอาหารและโภชนาการ
3

• งานสารบรรณ
1

• งานเอกสารการพิมพ์
1

• งานทะเบียน
5

• ศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
2

• งานการเงิน
5

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
3

• ประกันคุณภาพ และมาตรฐานการศึกษา
4

• งานครูที่ปรึกษา
3

• งานการบัญชี
2

• สื่อการเรียนการสอน
2

• งานพัสดุ
6

• งานสวัสดิการและพยาบาล
3

• งานอาคารสถานที่
16

• วางแผนและงบประมาณ
4

• ส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
5

• งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
2

• งานวัดผลและประเมินผล
4

• งานโครงการพิเศษ
1

• งาน ICT
1

• วิจัย พัฒนา นวัตกรรม และสิ่งประดิษฐ์
6

• งานประชาสัมพันธ์
6

• พัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
4

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
4

• งานบุคลากร
3

• กิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
6

• งานอาชีวศึกษาจังหวัดกระบี่
1

• ความร่วมมือ
2

• งานปกครอง
7

• บริหารงานทั่วไป
4

• โครงการพิเศษและการบริการชุมชน
5

• แผนกวิชาช่างซ่อมบำรุงเรือ
2

• ผู้ดูแลระบบหลัก
3


จำแนกตามตำแหน่งหน้าที่
ตำแหน่งหน้าที่
จำนวน
(ตำแหน่ง)
เธ›เธฃเธดเธเธเธฒเธ•เธฃเธตเธซเธฃเธทเธญเน€เธ—เธตเธขเธšเน€เธ—เนˆเธฒ



หัวหน้าแผนก



นายปรีชา เกตุเรน
หัวหน้าแผนก แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู คศ.2



นายทวัช นาคบุตร
หัวหน้าแผนก แผนกช่างกลโรงงาน
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ กิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ โครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครู คศ.2



นางสาวสุจิรา จีนหนู
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
ครู คศ.2



นางจารุวรรณ จิตรสุคนธ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการเลขานุการ
ครู คศ.2



นางสาวจารุวรรณ มหารัชพงศ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาภาษาต่างประเทศ
ครูผู้ช่วย -




หัวหน้างาน



นางศรีสุดา วงษ์งาม
หัวหน้างาน งานการบัญชี
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ครู คศ.3



นางเสาวลักษณ์ ผกามาศ
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู คศ.3



นายเอนก กุลบุตร
หัวหน้างาน งานปกครอง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู คศ.3



นางวันเพ็ญ งดงาม
หัวหน้างาน ประกันคุณภาพ และมาตรฐานการศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู คศ.3



นางสาวกอบแก้ว อินปลอด
หัวหน้างาน งานการเงิน
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู คศ.3



นางสาวฉลวย บุญฤทธิ์
หัวหน้างาน งานบุคลากร
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
ครู คศ.3



นางเพ็ญศรี ทองพลับ
หัวหน้างาน บริหารงานทั่วไป
ข้าราชการพลเรือน -



นางสาววิไล ใหมพูล
หัวหน้างาน วางแผนและงบประมาณ
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ครู คศ.3



นายวิทยา ถวายเชื้อ
หัวหน้างาน สื่อการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกช่างยนต์
ครู



นางสาวจรรยา เป็นมิตร
หัวหน้างาน ส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
ครู คศ.2



นางอุไรวรรณ รุ่งจรัสรวีวงศ์
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
ครูประจำ แผนกวิชาภาษาต่างประเทศ
ครู คศ.2



นายพิธากร นบนอบ
หัวหน้างาน กิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครูประจำ แผนกช่างยนต์
ครู



นายถิรเดช ลูกเมือง
หัวหน้างาน งานพัสดุ
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ครู



นายสมพงศ์ ตาเจริญ
หัวหน้างาน โครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครูประจำ แผนกช่างยนต์
ครู



นางสาวพิฐชญาณ์ ขาวขำ
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ครู คศ.2



นายสิทธิพร บุญหวาน
หัวหน้างาน พัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกช่างยนต์
ครู คศ.2



นายธนากร ช่วยการ
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ครูประจำ แผนกช่างเชื่อม
ครูผู้ช่วย -



นายธเนศ ศรีสวัสดิ์
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู




ครูประจำ



นายวินัย กลิ่นหอม
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ โครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครู คศ.2



นายอายะหลี ประเสริฐดำ
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ กิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครู คศ.2



นางปรีดา อัครคำ
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครู คศ.2



นายธรรมวิชญ์ สุขนุ้ย
ครูประจำ แผนกช่างยนต์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ โครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครู คศ.2



นางสาวกมลเนตร์ ยอดระบำ
ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรม
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
เจ้าหน้าที่ ส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ วิจัย พัฒนา นวัตกรรม และสิ่งประดิษฐ์
ครู คศ.3



นางสาววิมลวรรณ มดคัน
ครูประจำ แผนกวิชาภาษาต่างประเทศ
เจ้าหน้าที่ ประกันคุณภาพ และมาตรฐานการศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
ครู



นายธีรวุฒิ นาคบุตร
ครูประจำ แผนกช่างกลโรงงาน
ครู คศ.2



นางวิภาวี พูลแจ้ง
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการและพยาบาล
เจ้าหน้าที่ วางแผนและงบประมาณ
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
ครู



นางสาวพุธิตา บุตรหลี
ครูประจำ แผนกวิชาภาษาต่างประเทศ
ครู



นางสาวสมปรารถนา อุบลเพ็ง
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
ครู



นายศรัญญู รัตนวิเชียร
ครูประจำ แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ
ครูผู้ช่วย -



นางสาวกรญดา รักษาศิลป์
ครูประจำ แผนกช่างก่อสร้าง
ครูผู้ช่วย -



นางสาวจารินีย์ อยู่ดวง
ครูประจำ แผนกช่างก่อสร้าง
ครูผู้ช่วย -



นางสาวพิมพิศา อมรวัฒน์
ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรม
ครูผู้ช่วย -



นางสาวถิรนิชา บุตรเริ่ม
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย -



นางสาวธัญลักษณ์ เจริญสุข
ครูประจำ แผนกวิชาการท่องเที่ยว
ครูผู้ช่วย -



นางหนึ่งฤทัย แก้วสุข
ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
ครู




ครูอัตราจ้าง



นายกิตติพงษ์ โดยประกอบ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ ส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวณิชาภัทร มะโนภักดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการท่องเที่ยว
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวเยาวลักษณ์ ยะลา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี
ครูอัตราจ้าง -



นายเพชรรักษ์ พัฒจันทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างกลโรงงาน
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวจุฑาทิพย์ กราบบุญมา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรม
ครูอัตราจ้าง -



นายพนาสัณฑ์ ชูประพันธ์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวสาวิตตรี ณ มณี
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง
ครูอัตราจ้าง -



นายณัฐพล คงดี
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์
ครูอัตราจ้าง -



นายเชาวรินทร์ ศรีวิเศษ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวชนิตตา อาษา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการท่องเที่ยว
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวอินทุอร บ่อหนา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวสุภาวดี สีหมุ่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวมณัชญา ขาวแดง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาภาษาต่างประเทศ
ครูอัตราจ้าง -



นายพัฒนา เรืองสง่า
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวณีรชา เชื้อสง่า
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการเลขานุการ
ครูอัตราจ้าง -



นายพีระพงศ์ ศีกดิ์แก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างกลโรงงาน
ครูอัตราจ้าง -



นายธนาวุฒิ วีระสิงห์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวอรนิดา สะมาน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวฟ้าใส ศุภนาม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรม
ครูอัตราจ้าง -



นายกิตติธัช ศรีทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูอัตราจ้าง -



นายสนธยา แข็งแรง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวณัฐฐินันท์ หนูสาย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวสุภาพร จันทรัก
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการเลขานุการ
ครูอัตราจ้าง -



นายสิทธิชัย คงนคร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด
ครูอัตราจ้าง -



นายวัชริศ แก้วสีนวล
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างก่อสร้าง
ครูอัตราจ้าง -



นายอภิสิทธิ์ ไชยมุด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด
ครูอัตราจ้าง -



นายโสฬส คร้ามไพบูลย์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างก่อสร้าง
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวณัฐธิดา ฉิม
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเชื่อม
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวพรพิทักษ์ หมื่นราม
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างก่อสร้าง
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวธนภรณ์ ปรางทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคนิคพื้นฐาน
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวอามวรา หนูเส้ง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาภาษาต่างประเทศ
ครูอัตราจ้าง -



นายสุริยงศ์ ผิวเหลือง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างกลโรงงาน
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวเมทิมา เพิ่ม
ครูอัตราจ้าง แผนกอาหารและโภชนาการ
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวอริศรา สุขพนัด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ครูอัตราจ้าง -



นายสิทธิชัย ชำนาญ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง
ครูอัตราจ้าง -



นายอภิวิชญ์ สุวรรณ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างกลโรงงาน
ครูอัตราจ้าง -



นายเสฏฐวุฒิ น้ำก่ำ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวพวงมณี แก้วมณี
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างกลโรงงาน
ครูอัตราจ้าง -



นายประณิธาน ศิริรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวรัชนก คงแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ ประกันคุณภาพ และมาตรฐานการศึกษา
ครูอัตราจ้าง -



นายรณชัย ภู่ระหงษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวสุดารัตน์ ศรีชาดา
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ
ครูอัตราจ้าง -



นายฝันเด่น บุญยัษเฐียร
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวอารยา วรินทร์เวช
ครูอัตราจ้าง แผนกอาหารและโภชนาการ
ครูอัตราจ้าง -



นายอภิสิทธิ์ พาหุบุตร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างซ่อมบำรุงเรือ
ครูอัตราจ้าง -



นายณัฐวัตร วุฒิศักดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์
ครูอัตราจ้าง -



นางสาวสุพรรษา แก้วเลิศ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการเลขานุการ
ครูอัตราจ้าง -



นางนราทิพย์ ไชยมุติ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการเลขานุการ
ครูอัตราจ้าง -




เจ้าหน้าที่



นางประพิศ ชูสุวรรณ์
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
พนักงานราชการ(เจ้าหน้าที่) งานบุคลากร
พนักงานราชการ(เจ้าหน้าที่) -



นางสาวณัฐณิชา เพ็ชรรักษ์
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
เจ้าหน้าที่อัตราจ้าง -



นางจิดาภา ไชยสองเมือง
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
เจ้าหน้าที่อัตราจ้าง -



นายมารุต รวงผึ้ง
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด
เจ้าหน้าที่ งาน ICT
เจ้าหน้าที่อัตราจ้าง -



นางสาวบุปผา ทองจิต
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่อัตราจ้าง -



นางสาวจิณห์วรา เวสพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
เจ้าหน้าที่อัตราจ้าง -



นายสมเจตน์ บูระเพ็ง
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่อัตราจ้าง -




พนักงานราชการ(ครู)



นายสำราญ สมาด
พนักงานราชการ(ครู) แผนกเทคนิคพื้นฐาน
พนักงานราชการ(ครู) -



นายพิเชษฐ์ สายเส็น
พนักงานราชการ(ครู) แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ
พนักงานราชการ(ครู) -



นายอภิชัย งดงาม
พนักงานราชการ(ครู) แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์
พนักงานราชการ(ครู) -



นางสุจนา การดี
พนักงานราชการ(ครู) แผนกวิชาการเลขานุการ
พนักงานราชการ(ครู) -



นายรฐนนท์ ศรชัย
พนักงานราชการ(ครู) แผนกช่างยนต์
พนักงานราชการ(ครู) -




พนักงานราชการ(เจ้าหน้าที่)



นางสาวปุณยนุช เรืองกิจชู
พนักงานราชการ(เจ้าหน้าที่) งานอาชีวศึกษาจังหวัดกระบี่
พนักงานราชการ(เจ้าหน้าที่) -