ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
77

• หญิง
85

รวม
162


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
40

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
2

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
71

• ไม่ระบุข้อมูล
3

• ประกาศนียบัตรวิชาการศึกษาชั้นสูง (ปกศ.ชั้นสูง)
2

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
10

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
7

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
9

• มัธยมศึกษาตอนต้น
2

• ประถมศึกษา
10

• ไม่ระบุ
5


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• แผนงานและความร่วมมือ
1

• บริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนาการศึกษา
1

• แผนกช่างยนต์
10

• แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์
9

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
12

• แผนกช่างกลโรงงาน
4

• แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ
2

• แผนกช่างเชื่อม
3

• แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง
7

• แผนกช่างก่อสร้าง
8

• แผนกเทคนิคพื้นฐาน
3

• แผนกวิชาการโรงแรม
5

• แผนกวิชาการเลขานุการ
4

• แผนกวิชาการบัญชี
5

• แผนกวิชาการตลาด
5

• แผนกวิชาภาษาต่างประเทศ
5

• แผนกวิชาการท่องเที่ยว
5

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
7

• แผนกอาหารและโภชนาการ
2

• งานเอกสารการพิมพ์
1

• งานทะเบียน
11

• ศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
4

• งานการเงิน
4

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
5

• ประกันคุณภาพ และมาตรฐานการศึกษา
5

• งานครูที่ปรึกษา
6

• งานบัญชี
3

• สื่อการเรียนการสอน
5

• งานพัสดุ
13

• งานสวัสดิการและพยาบาล
3

• งานอาคารสถานที่
26

• วางแผนและงบประมาณ
6

• ส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
5

• งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
5

• งานวัดผลและประเมินผล
7

• งานโครงการพิเศษ
1

• งาน ICT
1

• วิจัย พัฒนา นวัตกรรม และสิ่งประดิษฐ์
17

• งานประชาสัมพันธ์
4

• พัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
6

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
7

• งานบุคลากร
5

• กิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
21

• งานอาชีวศึกษาจังหวัดกระบี่
2

• ความร่วมมือ
4

• งานปกครอง
19

• บริหารงานทั่วไป
5

• โครงการพิเศษและการบริการชุมชน
13

• ผู้ดูแลระบบหลัก
5




นายศิวกรณ์ เอ่งฉ้วน
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





สุทิน ทองพลับ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นายวินัย หมื่นรักษ์
รองผู้อำนวยการ แผนงานและความร่วมมือ



นายพิน นิลบวร
รองผู้อำนวยการ บริหารทรัพยากร



นายนพณัช หงษา
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนาการศึกษา





นายสมหมาย สารแก้ว
หัวหน้าแผนก แผนกช่างยนต์



นางอุบลรัตน์ มณีมัย
หัวหน้าแผนก แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางรัตภา จิตรรัตนะสมบัติ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายศิริพงษ์ สอนมี
หัวหน้าแผนก แผนกช่างกลโรงงาน



นายประชน บุญสุข
หัวหน้าแผนก แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายสุรศักดิ์ ช่วยเรือง
หัวหน้าแผนก แผนกช่างเชื่อม



นายวิรุณ ใส่แว่น
หัวหน้าแผนก แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสุเทพ จิตรรัตนะสมบัติ
หัวหน้าแผนก แผนกช่างก่อสร้าง



นายสายันต์ จันมณี
หัวหน้าแผนก แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นางวิภาดา เพชรซีก
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรม



นางอารมย์ วรภักดิ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการเลขานุการ



นางอลิษา เจียวก๊ก
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี



นางสิริบูรณ์ ไร่ใหญ่
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด



นางสาวจารุวรรณ มหารัชพงศ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาภาษาต่างประเทศ



นางสุภาพร สุขเมฆ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการท่องเที่ยว



นางรัชนี บุญสุข
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวณิชาภา ประดิษฐสาร
หัวหน้าแผนก แผนกอาหารและโภชนาการ





นางปรีดา อัครคำ
หัวหน้างาน งานทะเบียน



นายเอนก จารุเกียรติกุล
หัวหน้างาน ศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางสาวกอบแก้ว อินปลอด
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางศุภลักษณ์ แสนยาพันธุ์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางวันเพ็ญ งดงาม
หัวหน้างาน ประกันคุณภาพ และมาตรฐานการศึกษา



นางสุภาภรณ์ เนียมรุ่ง
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นางศรีสุดา วงษ์งาม
หัวหน้างาน งานบัญชี



นางสาวสุจิรา จีนหนู
หัวหน้างาน สื่อการเรียนการสอน



นางจารุวรรณ จันทร์แก้ว
หัวหน้างาน งานพัสดุ



นางแจ่มใส ตั้งคำ
หัวหน้างาน งานสวัสดิการและพยาบาล



นายอานันต์ ศักดิ์ทรายทอง
หัวหน้างาน วางแผนและงบประมาณ



นางสาวฉลวย บุญฤทธิ์
หัวหน้างาน ส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



นายปรีชา เกตุเรน
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน



นายธีรนันทน์ ไกรเลิศ
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นายเฉลิมศักดิ์ มีไพบูลย์สกุล
หัวหน้างาน วิจัย พัฒนา นวัตกรรม และสิ่งประดิษฐ์



นางสาวสุภากร พูลสุข
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นายนิกร วรภักดิ์
หัวหน้างาน พัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายพงษ์ศักดิ์ ลิ่มเครือยาน
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสาวสุนทรี ภู่พัทธยากร
หัวหน้างาน งานบุคลากร



นายไพโรจน์ โภคัย
หัวหน้างาน กิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายเปี่ยมศิลป์ ทองทิพย์
หัวหน้างาน ความร่วมมือ



นายยุทธวิธ ชูสวน
หัวหน้างาน งานปกครอง



นางสาวศุภนิตย์ สง่าบุตร
หัวหน้างาน บริหารงานทั่วไป



นายธีรทัต กาญจนเพ็ญ
หัวหน้างาน โครงการพิเศษและการบริการชุมชน





นายณรงค์ ตั้งถึงถิ่น
ครูประจำ แผนกช่างยนต์



นายวินัย วรพันธ์
ครูประจำ แผนกช่างยนต์



นายณรงค์ เผือกแสง
ครูประจำ แผนกช่างยนต์



นายธรรมวิชญ์ สุขนุ้ย
ครูประจำ แผนกช่างยนต์



นายสุริยะ ทะแพงพันธ์
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายปวิช หละเขียว
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายวินัย กลิ่นหอม
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสุนทร วงษ์งาม
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางเสาวลักษณ์ ผกามาศ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายปรีชา หนูในนา
ครูประจำ แผนกช่างกลโรงงาน



นายสวิส ฉิมเกื้อ
ครูประจำ แผนกช่างกลโรงงาน



นายศักดิ์ดา กิ้มบัวทอง
ครูประจำ แผนกช่างเชื่อม



นายภิรมย์ สุทธิรักษ์
ครูประจำ แผนกช่างเชื่อม



นายณัฏฐพงศ์ ศิโรโรจน์
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายธนู ห้วงน้ำ
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายอายะหลี ประเสริฐดำ
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายนิสิต สกุลพันธุ์
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



ดร.กิติพงษ์ เทพจิตรา
ครูประจำ แผนกช่างก่อสร้าง



นางดวงตา ศันสนียเมธา
ครูประจำ แผนกช่างก่อสร้าง



นายถาวร คงชนะ
ครูประจำ แผนกช่างก่อสร้าง



นางสาวกมลเนตร์ ยอดระบำ
ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรม



นายวิชิต สุวรรณชล
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางสาววิมลวรรณ มดคัน
ครูประจำ แผนกวิชาภาษาต่างประเทศ



นางบุษญรัตน์ ศรีธนประเสริฐ
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ





นางเพ็ญศรี ทองพลับ
ข้าราชการพลเรือน งานอาชีวศึกษาจังหวัดกระบี่





นายวิทยา ถวายเชื้อ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายอรุณศักดิ์ เสรีเรืองรอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายกรกช เอ่งล่อง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายจิรยุศ อั้นขาว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายพิเชษฐ์ สายเส็น
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายอรรถพล เพชรห้วน
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างก่อสร้าง



นางสาวจิราพร วงศ์เพียรกิจ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างก่อสร้าง



นายภาณุพงศ์ กมลจิตรุ่งเรือง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างก่อสร้าง



นางสาวจารินีย์ อยู่ดวง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างก่อสร้าง



นายสำราญ สมาด
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นันทพร เจียวก๊ก
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรม



Justine Jade Casulla
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรม



นางสาวสุจนา ไชยรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการเลขานุการ



นางสาวหนึ่งฤทัย แก้วสุข
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการเลขานุการ



นางสาวเยาวลักษณ์ ยะลา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวสุตาวรรณ นิ่มเกียรติวงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



นางสาววิภาวี พูลแจ้ง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



นางสาวอนงค์นาถ ปรีชาชาญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาภาษาต่างประเทศ



miss Du cunjiao
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาภาษาต่างประเทศ



Jelly T. Ancheta
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการท่องเที่ยว



นางสาวกรริกา สุวรรณ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการท่องเที่ยว



นางสาวณิชาภัทร มะโนภักดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการท่องเที่ยว



นายกิตติพงษ์ โดยประกอบ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวสหัสทีปต์ ถนอมพันธ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาววิชุตา ทองทิพย์ : หญิง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวสุวดี เนื้ออ่อน
ครูอัตราจ้าง แผนกอาหารและโภชนาการ





นางเพ็ญศรี ทิพย์อุดมเดช
ลูกจ้างประจำ งานเอกสารการพิมพ์



นางสุภาณี หนูในนา
ลูกจ้างประจำ งานทะเบียน



นางพวงมณี จุลกัลป์
ลูกจ้างประจำ งานวิทยบริการและห้องสมุด



นายสุธรรม หง้าบุตร
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายพิชัย ขวัญแก้ว
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายเสนอ บุตรเหม
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายลุ้ย ลุ่ยพงษ์
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นางโสภา ผกามาศ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายสวัสดิ์ รอดนัคเรศน์
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายประพันธ์ หลีนะ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายสมจิตร คะรุฑานนท์
ลูกจ้างประจำ งานปกครอง





นางสาวณัฐณิชา เพ็ชรรักษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นางสาวจิณห์วรา เวสพันธ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นางสาวสร้อยสุนีย์ ไทรทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง ศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางสาวมลจิรา สุทธิเกิด
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางสาวมัยซีหย๊ะ ธานมาศ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นายมารุต รวงผึ้ง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางสาวเมทินี สระสม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางสาวสุภาพร ค้ามาก
ลูกจ้างอัตราจ้าง ประกันคุณภาพ และมาตรฐานการศึกษา



นางจิดาภา ไชยสองเมือง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานครูที่ปรึกษา



นางหงษ์ทอง สันฝา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี



นายจงรัก เสือแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางเพ็ญศิริ สอนมี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาวบุปผา ทองจิต
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นายธรรมนูญ งามปลอด
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นายเอกรินทร์ ทองอนันต์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาวรัตนากร มีแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการและพยาบาล



นายปรีชา ทรงเจริญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายสมคิด ฮ้อบุตร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายสว่าง เซ่งวงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางประยูร มาศชาย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายหมาดเหรบ มาศโอสถ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายฉลาด จงรักษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาวอารีย์ อ้นบุตร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาวเสาวณีย์ คลองรั้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายวิโรจน์ สุวรรณรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาวชุติมา เปลี่ยวบุตร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางวนิดา ขาวเล็ก
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาวพิมล ราชนิยม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายสุริยา ชูรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายอภิชาติ ทวีรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายทศพล ซุ่นอินทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาวพัชณีย์ บุญเดช
ลูกจ้างอัตราจ้าง วางแผนและงบประมาณ



นางสาวพรพันธ์ หลีกุล
ลูกจ้างอัตราจ้าง ส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



นางสาวเสาวลักษณ์ แซ่ลิ่ม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวสุภาพร จันทรัก
ลูกจ้างอัตราจ้าง พัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางประพิศ ชูสุวรรณ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร



นางสาวปุณยนุช เรืองกิจชู
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาชีวศึกษาจังหวัดกระบี่



นางดรุณี เมืองราม
ลูกจ้างอัตราจ้าง บริหารงานทั่วไป



นางสาวอลิสา คงเชื้อ
ลูกจ้างอัตราจ้าง บริหารงานทั่วไป



นางสาวกนกวรรณ ขอค้า
ลูกจ้างอัตราจ้าง บริหารงานทั่วไป





นางสาวจันทร์จิรา กอบการ
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นายอภิชัย งดงาม
เจ้าหน้าที่ สื่อการเรียนการสอน



สนธยา แข็งแรง
เจ้าหน้าที่ สื่อการเรียนการสอน



นายสมพงศ์ ตาเจริญ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวอารีญา หมวดกอง
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวพิชชากรณ์ เจอะแก้ว
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ



นางสาวสุชาฎา ชนะกุล
เจ้าหน้าที่ วิจัย พัฒนา นวัตกรรม และสิ่งประดิษฐ์



นางสาวศิริวรรณ ถิ่นพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสาววิชญา สิงคารวงศ์
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวสุทธิดา คงบุญ
เจ้าหน้าที่ กิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวสุวินยา วิเชียรศรี
เจ้าหน้าที่ กิจกรรมนักเรียนนักศึกษา





นายกฤตติน มีแต้ม
ครูฝึกสอน แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์